- Bras suna ba da tallafi ga ƙirjin ta hanyar amfani da wayoyi, manne, ko matsawa.Waɗannan fasalulluka suna taimakawa wajen ɗagawa da sifar ƙirjin yayin da kuma suna rage damuwa akan jijiyoyin da kyallen takarda.
Bras yana tallafawa nono ta hanyoyi da yawa:
1. Auna: Bras da yawa Bras suna da wata ƙasa, wacce take bakin ruwa mai bakin ciki da ke zaune a ƙarƙashin kofuna.Yana ba da tsari kuma yana taimakawa wajen ɗaga ƙirjin.
2. Kofuna: Kofuna an tsara su musamman don tallafawa da kuma siffata nono.Suna nannade kowane nono daban-daban kuma suna ba da tallafi ta hanyar rarraba nauyi daidai gwargwado.
3. Rigar kafada: Maɗaurin kafaɗa na taimakawa wajen rarraba nauyin ƙirjin a ko'ina cikin kafadu, yana rage damuwa a baya da wuyansa.Daidaita madaurin kafada zuwa tsayin da ya dace zai iya ba da ƙarin ɗagawa da tallafi.
4. Gindi: Abin ɗamara a haƙarƙari muhimmin abu ne wajen tallafawa ƙirjin.Ya kamata ya zama snous amma dadi, samar da mafi yawan goyon baya.Yana da mahimmanci cewa madauri ba su da yawa saboda wannan zai haifar da ƙarancin tallafi.Gaba ɗaya, haɗuwa da waɗannan abubuwa suna taimakawa wajen ɗagawa, siffar da goyan bayan ƙirjin, samar da ta'aziyya da rage yawan damuwa a baya da kafadu.Yana da mahimmanci a nemo madaidaicin girman da salon rigar rigar mama don buƙatunku ɗaya don ingantaccen tallafi da ta'aziyya.
Lokacin aikawa: Juni-29-2023